1999 ലെ സിനിമകൾ

Sl No. സിനിമ സംവിധാനം തിരക്കഥ റിലീസ്sort ascending
1 മില്ലേനിയം സ്റ്റാർസ് ജയരാജ് 1 Jan 2000
2 എഫ്. ഐ. ആർ. ഷാജി കൈലാസ് ഡെന്നിസ് ജോസഫ് 21 Dec 1999
3 മരണസിംഹാസനം മുരളി നായർ മുരളി നായർ, ഭദ്രൻ ഞാറയ്ക്കൽ 15 Dec 1999
4 വാഴുന്നോർ ജോഷി ബെന്നി പി നായരമ്പലം 20 Oct 1999
5 മഴവില്ല് ദിനേശ് ബാബു ദിനേശ് ബാബു 15 Jan 1999
6 തച്ചിലേടത്ത് ചുണ്ടൻ ഷാജൂൺ കാര്യാൽ ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
7 അരയന്നങ്ങളുടെ വീട് എ കെ ലോഹിതദാസ് എ കെ ലോഹിതദാസ്
8 വർണ്ണത്തേര് ആന്റണി ഈസ്റ്റ്മാൻ
9 ചന്ദ്രനുദിക്കുന്ന ദിക്കിൽ ലാൽ ജോസ് ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
10 ഗോപീചന്ദനം (ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഗീതങ്ങൾ)
11 ഏഴുപുന്നതരകൻ പി ജി വിശ്വംഭരൻ കലൂർ ഡെന്നിസ്
12 ദി ഗോഡ്മാൻ കെ മധു സുരേഷ് പതിശ്ശേരി
13 ജനനി രാജീവ് നാഥ് രാജീവ് നാഥ്, സക്കറിയ
14 ക്യാപ്റ്റൻ നിസ്സാർ തൃശൂർ കണ്ണൻ
15 പഞ്ചപാണ്ഡവർ കെ കെ ഹരിദാസ്
16 സാഫല്യം ജി എസ് വിജയൻ
17 അഗ്നിസാക്ഷി ശ്യാമപ്രസാദ് ശ്യാമപ്രസാദ്
18 ഉസ്താദ് സിബി മലയിൽ രഞ്ജിത്ത്
19 അങ്ങനെ ഒരവധിക്കാലത്ത് മോഹൻ നെടുമുടി വേണു, മോഹൻ
20 ദീപസ്തംഭം മഹാശ്ചര്യം
21 ദേവദാസി ബിജു വർക്കി ബിജു വർക്കി
22 ഇൻഡിപെൻഡൻസ് വിനയൻ വി സി അശോക്
23 ഇന്ദുലേഖ അജിത് കുമാര്‍ ജയൻ പൂജപ്പുര
24 മേഘം പ്രിയദർശൻ ടി ദാമോദരൻ
25 പ്രണയമഴ നിതിൻ കുമാർ വിനയൻ
26 ഒന്നാം വട്ടം കണ്ടപ്പോൾ കെ കെ ഹരിദാസ്
27 പ്രേം പൂജാരി ടി ഹരിഹരൻ ഡോ ബാലകൃഷ്ണൻ
28 തെന്നാലിരാമൻ
29 ആകാശഗംഗ വിനയൻ ബെന്നി പി നായരമ്പലം
30 വീണ്ടും ചില വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ സത്യൻ അന്തിക്കാട് എ കെ ലോഹിതദാസ്
31 ചാർളി ചാപ്ലിൻ പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ ബാബു പള്ളാശ്ശേരി
32 ഫ്രണ്ട്സ് സിദ്ദിക്ക് സിദ്ദിക്ക്
33 കണ്ണെഴുതി പൊട്ടും തൊട്ട് ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
34 ഭാര്യ വീട്ടിൽ പരമസുഖം രാജൻ സിതാര റഫീക്ക് സീലാട്ട്
35 മൈ ഡിയർ കരടി സന്ധ്യാ മോഹൻ കലൂർ ഡെന്നിസ്
36 പാറശ്ശാല പാച്ചൻ പയ്യന്നൂർ പരമു
37 സ്റ്റാലിൻ ശിവദാസ് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു ടി ദാമോദരൻ
38 ആദ്യമായ്
39 വാനപ്രസ്ഥം ഷാജി എൻ കരുൺ ഷാജി എൻ കരുൺ
40 ചന്ദാമാമ മുരളീകൃഷ്ണൻ രാജൻ കിരിയത്ത്
41 വാസന്തിയും ലക്ഷ്മിയും പിന്നെ ഞാനും വിനയൻ ജെ പള്ളാശ്ശേരി
42 ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം പ്രദീപ് ചൊക്ലി
43 ജനനായകൻ നിസ്സാർ ശശിധരൻ ആറാട്ടുവഴി
44 ജെയിംസ് ബോണ്ട് ബൈജു കൊട്ടാരക്കര കലൂർ ഡെന്നിസ്
45 സ്വസ്ഥം ഗൃഹഭരണം അലി അക്ബർ സിദ്ദിഖ് താമരശ്ശേരി
46 മെർക്കാര
47 പല്ലാവൂർ ദേവനാരായണൻ വി എം വിനു ഗിരീഷ് പുത്തഞ്ചേരി
48 ജല മർമ്മരം ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
49 ഋഷിവംശം
50 ഉദയപുരം സുൽത്താൻ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
51 ആയില്യം നാളിൽ
52 ഒളിമ്പ്യൻ അന്തോണി ആദം ഭദ്രൻ ഭദ്രൻ
53 കവർ സ്റ്റോറി ജി എസ് വിജയൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
54 പത്രം ജോഷി രഞ്ജി പണിക്കർ
55 ഗർഷോം പി ടി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് പി ടി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ്
56 ക്രൈം ഫയൽ കെ മധു എ കെ സന്തോഷ്, എ കെ സാജന്‍
57 ടോക്യോ നഗറിലെ വിശേഷങ്ങൾ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
58 നിറം കമൽ ശത്രുഘ്നൻ
59 പട്ടാഭിഷേകം പി അനിൽ, ബാബു നാരായണൻ രാജൻ കിരിയത്ത്