Nisi

എഡിറ്റിങ് ചരിത്രം

തലക്കെട്ട് സമയം ചെയ്തതു്
ജനുവരിയുടെ കുളിരിൽ Sun, 16/09/2012 - 14:03
അകലെയോ നീ അകലെയോ ബുധൻ, 12/09/2012 - 19:35
അകലെയോ നീ അകലെയോ Sat, 08/09/2012 - 18:35 ലിറിക്സ് അനുബന്ധ വിവരങ്ങൾ, സിനിമാ എന്നിവ ആഡ് ചെയ്തു
ദുഃഖപുത്രി...! (ഓഡിയോ) വെള്ളി, 07/09/2012 - 19:11
ഓർമ്മകളിൽ... (ഓഡിയോ) വെള്ളി, 07/09/2012 - 19:10
ഓർമ്മകളിൽ... വെള്ളി, 07/09/2012 - 19:09
ദുഃഖപുത്രി...! (ഓഡിയോ) Sat, 01/09/2012 - 17:12
ഓർമ്മകളിൽ... (ഓഡിയോ) Sat, 01/09/2012 - 17:11
പ്രണയം പ്രണയം മധുരം മധുരം... ചൊവ്വ, 21/08/2012 - 15:35
ഓർമ്മകളിൽ... Mon, 20/08/2012 - 19:15
ഓർമ്മകളിൽ... Mon, 20/08/2012 - 18:44 പുതിയ സ്റ്റുഡിയോ മിക്സ് ആഡ് ചെയ്തു...
ഓർമ്മകളിൽ... Sat, 18/08/2012 - 16:47
ഓർമ്മകളിൽ... Sat, 18/08/2012 - 16:44
ദുഃഖപുത്രി...! Sat, 11/08/2012 - 10:03
ദുഃഖപുത്രി...! Sat, 11/08/2012 - 09:58
ദുഃഖപുത്രി...! Mon, 06/08/2012 - 18:29
ദുഖപുത്രി..! Mon, 06/08/2012 - 18:24
ദുഖപുത്രി..! Mon, 06/08/2012 - 18:22
പാലപ്പൂവിതളിൽ... Mon, 16/07/2012 - 13:43
റംസാനിലെ ചന്ദ്രികയോ Sun, 15/07/2012 - 12:46
രാക്കിളിതൻ വഴിമറയും Sat, 14/07/2012 - 15:22
2010 ലെ ടോപ്പ് ടെൻ സിനിമാഗാനങ്ങൾ ചൊവ്വ, 10/07/2012 - 22:00 Copy of the revision from Mon, 14/02/2011 - 20:53.
പ്രണയം പ്രണയം മധുരം മധുരം... വെള്ളി, 06/07/2012 - 14:02
പ്രണയം പ്രണയം മധുരം മധുരം... വെള്ളി, 06/07/2012 - 13:58
പ്രണയം പ്രണയം മധുരം മധുരം... വെള്ളി, 06/07/2012 - 13:56 space adjust cheythu...
പ്രണയം പ്രണയം മധുരം മധുരം... വെള്ളി, 06/07/2012 - 12:25
മാമുക്കോയ വ്യാഴം, 05/07/2012 - 12:47 സ്പേസ് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്തു, അക്ഷരത്തെറ്റുകൾ തിരുത്തി.
പ്രമദവനം വീണ്ടും ഋതുരാഗം ചൂടി ബുധൻ, 04/07/2012 - 14:48
ആകാശഗോപുരം ചൊവ്വ, 03/07/2012 - 21:29
ഗണപതി ഹോമം കഴിഞ്ഞു ചൊവ്വ, 03/07/2012 - 14:09
ഗണപതി ഹോമം കഴിഞ്ഞു ചൊവ്വ, 03/07/2012 - 14:06 Changed the browser and recopied the lyrics io2 avoid spacing between charctrs.
ഗണപതി ഹോമം കഴിഞ്ഞു ചൊവ്വ, 03/07/2012 - 14:02
കന്നിമല സ്വാമി ചൊവ്വ, 03/07/2012 - 13:58
കന്നിമല സ്വാമി ചൊവ്വ, 03/07/2012 - 13:58 ആൽബം ആഡ് ചെയ്തു!
അരികിലില്ലെങ്കിലും അറിയുന്നു ഞാൻ Mon, 02/07/2012 - 13:27
അരികിലില്ലെങ്കിലും അറിയുന്നു ഞാൻ Mon, 02/07/2012 - 13:26
തുമ്പിക്കിന്നാരം ഞാൻ കേട്ടില്ലല്ലോ Sat, 30/06/2012 - 13:05
തുമ്പിക്കിന്നാരം ഞാൻ കേട്ടില്ലല്ലോ Sat, 30/06/2012 - 13:04 ലിറിക്സ് ആഡ് ചെയ്തു, ഒപ്പം ശ്രീകാന്ത് സി മേനോന്റെ കവർ വേർഷനും ആഡ് ചെയ്തു
നിലാവിന്റെ നീലഭസ്മ Mon, 25/06/2012 - 14:41
അനൂപ് മേനോൻ (ഗായകൻ) Mon, 25/06/2012 - 12:07
പൊൻകണി വയ്ക്കുവാൻ... (ഓഡിയോ) Mon, 28/05/2012 - 13:05
പൊൻകണി വയ്ക്കുവാൻ... (ഓഡിയോ) വ്യാഴം, 03/05/2012 - 12:52
അമ്പിളി ജി മേനോൻ Sat, 28/04/2012 - 14:10
പൊൻകണി വയ്ക്കുവാന്‍... Sat, 28/04/2012 - 11:39
പൊൻകണി വയ്ക്കുവാന്‍... Sat, 28/04/2012 - 11:38
അമ്പിളി ജി മേനോൻ Sat, 28/04/2012 - 11:16
അമ്പിളി ജി മേനോൻ Sat, 28/04/2012 - 11:15
നാടുണർന്നൂ... (നാദം) ബുധൻ, 11/04/2012 - 13:03
മറയാൻ തുടങ്ങുന്ന സന്ധ്യേ… (ഓഡിയോ) ചൊവ്വ, 03/04/2012 - 18:23
മറയാൻ തുടങ്ങുന്ന സന്ധ്യേ... Sun, 01/04/2012 - 11:00

Pages